A10 vô đối :d/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Học là chơi chơi là học =))))

You are not connected. Please login or register

Đầu năm với thành côg ảo =)))))))

Statchy
meoubao
pirate2905
CR7_a10_No1
ve :x
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Xin thôg báo là lớp mìg mặc dù đến t6 mới bắt đầu viết kịch bản và đến 3 tiết đầu kủa t7 mới bắt đầu tập ( tiết 4 diễn Smile)). Bọn tớ k có sự chuẩn bị j nhiều. Kịch bản vẫn dập khuôn y nguyên năm trk, từ hành độg, dág đi nv cho đến lời nói... Lúc diễn thật, quên lời thoại và diễn k đạt đk như tập =))) lại kòn nhốn nha nhốn nháo =)) thế mà vừa diễn xog kô đã bảo CHẮC PHẢI CHO LỚP NÀY DIỄN THÔI NHỈ =)))) và dặn bọn tớ về tập kĩ hơn =)))

Tìg hìg bh rất là tìg hìg =))) k có trag phục và tgian tập. Tiết đầu t2 đã phải diễn nên tgian rất gấp.

Bọn tớ mog đk sự ủg hộ kủa lớp trog việc này nhé. Và bạn Bảo đã dành ra 10 suất cho 10 bạn pm bạn í đầu tiên để khao =))

https://a10ntt.forummotion.com

CR7_a10_No1

CR7_a10_No1
Admin

tớ nhận 1 suất nhé. nhân đây tớ có 2 điều góp ý:
1. Đề nghị các pạn viết chữ to lên, viết chữ thế này chỉ 1 thời jan sau lớp mìh hỏg hết mắt.
2. 4rum mới lập mà đã kiểu này thì chắc là 1 thời jan sau nó sẽ bị bỏ quên. Vì thế, vì lợi ích chug của cả lớp, đừg viết bài quá ngắn (nói trắg ra là spam). Đây là knghiệm từ 2 4rum trước bị bỏ dở :-<)

Admin

Ừhm. Tớ sẽ đưa ra luật. Hy vọg kác bạn lớp mìg tuân thủ. Vì lớp kũg sắp xa nhau rồi. Kố làm kái 4rum cho vui. Kái chíg là ý thức kủa bnó thôi.

https://a10ntt.forummotion.com

pirate2905

pirate2905
Côg nhân :-"
Côg nhân :-

Tớ cũg đk 1 suất nká. Mà tớ cũg đồg í với bạn vũ vì kái forum kủa a0 năm trước cũg bị bỏ dở =)))))))
@Ve: Hôk hiểu bọn a0 làm kái trò giề mà cũg đk diễn =)))

http://vn.myblog.yahoo.com/princess-pirate

meoubao

meoubao
Tăg lữ
Tăg lữ

ve Mad đã viết:Xin thôg báo là lớp mìg mặc dù đến t6 mới bắt đầu viết kịch bản và đến 3 tiết đầu kủa t7 mới bắt đầu tập ( tiết 4 diễn Smile)). Bọn tớ k có sự chuẩn bị j nhiều. Kịch bản vẫn dập khuôn y nguyên năm trk, từ hành độg, dág đi nv cho đến lời nói... Lúc diễn thật, quên lời thoại và diễn k đạt đk như tập =))) lại kòn nhốn nha nhốn nháo =)) thế mà vừa diễn xog kô đã bảo CHẮC PHẢI CHO LỚP NÀY DIỄN THÔI NHỈ =)))) và dặn bọn tớ về tập kĩ hơn =)))

Tìg hìg bh rất là tìg hìg =))) k có trag phục và tgian tập. Tiết đầu t2 đã phải diễn nên tgian rất gấp.

Bọn tớ mog đk sự ủg hộ kủa lớp trog việc này nhé. Và bạn Bảo đã dành ra 10 suất cho 10 bạn pm bạn í đầu tiên để khao =))

5 pan. thui nha',noi' linh tjnh

meoubao

meoubao
Tăg lữ
Tăg lữ

Sao lai. hoi* a10 lop' mjnh`, co' ai bjt' dau hjc

Statchy

Statchy
Nô lệ >:)

Trag ơi sag a10 r` thì đừg coi thg` a0 nt

Được sửa bởi Statchy ngày Sun Sep 13, 2009 8:56 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : sửa fôg chữ)

pirate2905

pirate2905

@Khanh: Tớ đâu koi thường a0! Tớ vốn vẫn koi thường kon Hà Thu rồi mà? Sao, Kậu muốn nói vs mọi người tkì kứ việc. Nếu kậu kứ nghĩ như tkế...

[B]lue_[R]ose

[B]lue_[R]ose

A0 làm j` mà các cậu chê bai thế nhở? Các cậu hồy trc' kũg a0 mà ra cả. Có cần fải nt k? Mà đc cả thg` Bảo nữa, kích ít thôy, đầu rơi máu chảy thỳ vỡ mồm kả lũ đếi

pirate2905

pirate2905

Tớ ckê bai a0 nhiều tkế kơ àk. Tớ hôk ngờ tớ ghét a0 nhiều tkế đấy. Hay là lúc nào mồm tớ cũg fải nói tớ yêu a0 lắm, sau những gì đã xảy ra...

CR7_a10_No1

CR7_a10_No1
Admin

thôi Trag ơi cậu đạo đức jả vừa thôi. đây bọn tớ là từ a0 mà ra hết đấy. a0 toàn bạn tớ mà. cậu đừg nói vs cái giọg như thế. 1 số điều tớ muốn nói:
1. Hà Thu là bạn tớ từ hồi cấp 1, ai muốn nói xấu thì đừg nói trc' mắt tớ, tớ nhìn tớ ngứa mẵt lắm.
2. Đừg bao h nói xấu lớp khác, có chn j` tớ k chịu trák nhjệm
3. Hà Thu viết kịch bản tởm thế nào??? Nói cho tớ biết đc k?

VIC@G4V.Vn

1 nhe Thu la ban vs to va Vu tu hoi cap 1, cau co coi thuong hay noi xau gi thi cung cha can noi sau lung dau ( nhu thang vu no noi trc mat thang dat day' )
2 la kich ban nhu the nao thi cung la cong suc no viet ra, no lam the nao de dien trc truong thi lien quan eu gi den cau ma cu keu ca, lop minh dc dien thi biet the, noi xau lam khac de lam gi

R-Dizzle-Fo-Shizzle

R-Dizzle-Fo-Shizzle
Tăg lữ
Tăg lữ

Bọn a0 vào đây làm j thế nhỉ???
thôi kệ k sa0,càng đông càng vui(nhưng cấm kon lê spam đấy)

Statchy

Statchy

T' k b' là cậu vốn vẫn coi thg` Thu Neutral
Năm ngoái thân thiết là thế Neutral

Được sửa bởi Statchy ngày Mon Sep 14, 2009 3:29 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : sửa fôg chữ)

15Đầu năm với thành côg ảo =))))))) Empty zzzzzz Mon Sep 14, 2009 4:11 pm

DramanZ

DramanZ

mặc dù ko biết bạn thu a0 nhưng mình, đừng để vì mỗi cái kịch bản hay hay ko mà chúng mình cãi nhau, với cả mình nghĩ nói xấu sau lưng người khác cũng chả hay ho gì đâu

Được sửa bởi DramanZ ngày Mon Sep 14, 2009 4:20 pm; sửa lần 1.

Statchy

Statchy

R' sr vì mìg a0 mà vào đây sig sự :"3
Nên thôi từ bh mìg k sp ở đây nữa
Sr các bạn

CR7_a10_No1

CR7_a10_No1
Admin

whatever. chả sao cả. lớp khác vào đây chơi cũg đc mà. chỉ có điều là, Trag tưởg ở đây k ai a0 nên nói j` cũg đc chắc.
1. N` bạn a0 đã biết ljnk này và cảm thấy rất fẫn nộ
2. A10 thực chất cũg từ a0 mà ra.
3. Có 2 đứa ở đây học cùg cấp 1 vs Hà Thu /Smile

VIC@G4V.Vn

A0 > 4rum A10 thì làm sao nhỉ, có ai cấm đâu mà phải sr :-??

pirate2905

pirate2905

Uk, sr Vũ! Ckả hiểu tkế nào mà tớ bị kậu nói ghê tkế Smile Lần đầu tiên. SR Very Happy

CR7_a10_No1

CR7_a10_No1
Admin

hjx, tớ cũg chả muốn nói. nhưg tớ chơi vs lắm đứa là kẻ thù lẫn nhau quá. nên hơi khó xử. vs lại tớ nghe qá nh` chn về cậu rồi. đừg để cho ng` ta fải nghĩ xấu về mìh. nói thật nhớ. có đầy đứa khuyên tớ k nên chơi vs cậu. thôi chuyển chủ để. lạc đề rồi. cô Hoa vào đây cho 1đ Văn h afro afro afro afro afro lol! lol! lol! lol! lol! lol!

R-Dizzle-Fo-Shizzle

R-Dizzle-Fo-Shizzle
Tăg lữ
Tăg lữ

Ờ,a0 vào đây thì có sao đâu???Càng đông càng vui mà

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]