A10 vô đối :d/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Học là chơi chơi là học =))))

You are not connected. Please login or register

Hướg dẫn cách post bài lên 4rum :))

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ve :x

ve :x
Admin

I_Post ảnh:

Đưa lik ảnh vào mã sau: [img]lik ảnh here[img] hoặc đơn giản hơn, có thể nhấn vào nút "chèn hình ảnh" trên thanh côg cụ, sau đó paste lik ảnh và nhấn ok ( như hình dưới)
Hướg dẫn cách post bài lên 4rum :)) Untitl10

Hoặc nếu ảnh ở trog máy, chưa có lik, có thể chọn nút "Host an image" trên thanh côg cụ và chọn File > Browse > chọn ảnh và nhấn Host ít ở bên dưới. ( như hình dưới)
Hướg dẫn cách post bài lên 4rum :)) Untitl11

Sau đó copy lik ảnh hiện ở dưới và thực hiện các thao tác chèn lik ảnh vào mã.

Muốn post n` ảnh thì kứ thê smà làm =))) k cần nói nữa =)))

II_Post Video

Có 2 cách. Nhưg cách đơn gảin và dễ thực hiện nhất là chọn nút "Insert a video" trên thanh côg cụ. Muốn post video nào, chỉ kần lên Youtube lấy lik video đó và past vào sau đó nhấn ok ( như hình dưới)
Hướg dẫn cách post bài lên 4rum :)) Dsa10

Cách thứ 2 khó thực hiện hơn và cũg rất dài dòg. Chính vì vậy tớ k tiện nói. Nếu muốn thử có thể pm nik tớ để biết thêm chi tiết.

III_Post lik

Tớ nghĩ chắc ai kũg biết cách chèn lik vào bài viết. Tuy nhiên để chèn ik ẩn dưới một dòg chữ thì k phải ai cũg thực hiện đk. Ví dụ bạn muốn chèn một lik facebook là https://www.facebook.com/home.php nhưg lại k muốn khi gửi bài lên sẽ hiện ra kái lik đấy mà hiện lên dòg chữ khác như FACEBOOK KỦA TỚ. Tuy nhiên khi ấn vào dòg chữ đó thì vẫn vào đk kái lik đấy. Các bạn có thể chọn nút "Chèn URL" trên thanh côg cụ, có hai dòg. Bạn paste lik ào dòg thứ 2 từ trên xuốg Smile)[url][/url]

https://a10ntt.forummotion.com

meoubao

meoubao
Tăg lữ
Tăg lữ

Oh thanks ank Ve xjnh dep lol! lol! lol!

R-Dizzle-Fo-Shizzle

R-Dizzle-Fo-Shizzle
Tăg lữ
Tăg lữ

Bây h mới bít post ảnh từ máy,thanks nhìu

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]