A10 vô đối :d/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Học là chơi chơi là học =))))

You are not connected. Please login or register

Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8->

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8-> Empty Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8-> Wed Sep 16, 2009 9:31 am

pirate2905

pirate2905
Côg nhân :-"
Côg nhân :-

Tớ tkề là ko bao h tớ gkét môn hóa. Vì tkầy dạy quá là hay. Tkầy hjểu tâm lí học sinh tkật đấy. Tkầy đắc ơi "ckáu" yêu tkầy nkất<tkực ckất tớ ckả hjểu lắm về môn hóa. Bạn nào gjỏi tkì gjảng hộ tớ kái!>

http://vn.myblog.yahoo.com/princess-pirate

linh vip

linh vip
Nô lệ >:)
Nô lệ >:)

pirate2905 đã viết:Tớ tkề là ko bao h tớ gkét môn hóa. Vì tkầy dạy quá là hay. Tkầy hjểu tâm lí học sinh tkật đấy. Tkầy đắc ơi "ckáu" yêu tkầy nkất<tkực ckất tớ ckả hjểu lắm về môn hóa. Bạn nào gjỏi tkì gjảng hộ tớ kái!>
tớ cũng ko hiểu cặn kẽ lắm nhưg tớ yêu thầy hoá nhất trog số tất cả nhữg thầy cô dạy mình năm nay. thề là ko bao h qên thầy.

ve :x

ve :x
Admin

Thực ra háo cũg k đến nỗi khó =))) hiểu r` sẽ thấy dễ =))))))) tóm lại là hnào rảnh anh giảg cho =))))))))))

https://a10ntt.forummotion.com

4Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8-> Empty Re: Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8-> Sat Sep 19, 2009 12:23 pm

R-Dizzle-Fo-Shizzle

R-Dizzle-Fo-Shizzle
Tăg lữ
Tăg lữ

Công nhận,thầy Đắc dạy hay vô đối nhưng vẫn ko = thầy Thiện Very Happy Very Happy Very Happy

5Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8-> Empty Re: Hóa học - Mr.Duck to the rescue 8-> Sat Sep 26, 2009 10:54 pm

co_pe_co_don

co_pe_co_don
Côg nhân :-"
Côg nhân :-

@ Tuan': tao biet' la` toan' va` hoa' lien quan den' nhau nhung so sanh' cua? may` van~ khap. khieng~ kieu? gi` y'Question Hai thay` deu` day. gioi? co' tieng' ma` Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

cong nhan. thay` rat' hieu? tam li' HS. Binh` thuong` rat' vui nhung luk thay` tuk len ( cu. the? la` hom dau` tien bon. minh` suyt' dc thuc. hanh` y') lam` ca? lop' minh` so. Nhu the' la` lop' minh` vua` so. thay` nhung van~ thik thay` day. vi` thay` vui tinh. Thay` pro that. lol! lol! lol!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]